Takunan man fenti mai hana lalata fenti na epoxy
Fasaloli da amfani
Fentin kwal na Epoxy wani shafi ne mai hana lalatawa wanda ya dogara da halayen resin epoxy mai ƙarfi, mannewa mai ƙarfi da juriyar lalata sinadarai da kwalta mai juriyar ruwa, juriyar ƙwayoyin cuta da juriyar tsirrai.
Fentin kwal na Epoxy ya dace da bututun mai, iskar gas da ruwa, ruwan famfo, iskar gas, bututun mai, matatar mai, masana'antar sinadarai, kayan aikin tace najasa da bututun mai. Wannan fenti na kwal na epoxy kuma ana iya amfani da shi azaman hana lalata dandamalin haƙo mai na teku da jigilar kayan aikin ruwa a ƙarƙashin ruwa da hana lalata ma'adinai da kayan aikin ƙarƙashin ƙasa.
Hanyar amfani
Mataki na 1: Maganin saman
A matsayin wani nau'in shafa mai hana tsatsa, tasirin fenti na kwalta na epoxy yana da alaƙa da ingancin maganin saman Layer ɗin tushe. Idan saman tushe bai yi santsi da tsafta sosai ba, tasirin murfin zai ragu sosai.
Saboda haka, kafin a shafa fenti na kwalta na epoxy, ya zama dole a tsaftace shi sosai sannan a yi masa maganin saman tushe. Ana iya tsaftacewa ta hanyar gogewa da kurkurewa. A lokaci guda, don a magance tsatsa mai tsanani ta wasu hanyoyi, don tasirin shafa ya fi kyau.
Mataki na 2: Shirya fenti na kwalta mai siffar epoxy
Lokacin shirya fenti na kwal na epoxy, da farko ya zama dole a ƙara resin epoxy a cikin kwal mai acidic, sannan a ƙara maganin warkarwa, a juya daidai gwargwado, sannan a ƙarshe a ƙara mai narkewa, a juya har sai ya zama iri ɗaya.
A cikin wannan tsari, ya zama dole a tabbatar da cewa kayan da ke cikin shirye-shiryen suna da tsabta (babu ƙura, datti, ruwa, da sauransu), in ba haka ba zai shafi ingancin fenti.
Mataki na 3: A shafa a hankali
Lokacin shafa fenti na kwal na epoxy, yana da mahimmanci a cimma takamaiman aikin rufewa mai siriri. Wannan shine mabuɗin tasirin hana lalata. Idan murfin ya yi kauri sosai, faifan samfurin kebul ɗin yana da sauƙin samar da kumfa iska, wanda ke shafar aikin murfin.
Saboda haka, lokacin da ake shafa fenti na kwal na epoxy, ya zama dole a raba shi zuwa wasu siraran yadudduka, kuma tazara tsakanin kowane siraran Layer ya kamata ya wuce awanni 6. Kuma ya kamata a sarrafa adadin murfin kowane Layer bisa ga mafi kyawun amfani da kayan.
Mataki na 4: Ikon sarrafa tsari
Ba za a iya yin watsi da mahimmancin sarrafa tsari ba yayin shafa fenti na kwal na epoxy. A cikin kowane haɗin shiri, dafa abinci iri-iri da shafa, yana da mahimmanci a yi aiki mai kyau na sarrafawa don tabbatar da daidaito da daidaiton ingancin fenti na kwal na epoxy.
Na farko shine tsarin sarrafa tsari a cikin tsarin shiri, gami da adadin shigar da resin, danko na kwararar kwal na acid da sauransu. Na biyu, ya zama dole a sarrafa zafin jiki da saurin juyawa yayin hadawa. A ƙarshe, ana buƙatar hanyoyi daban-daban na shafa kamar su shafa goga, shafa birgima da shafa feshi don sarrafa tsarin shafa.
A takaice, domin samun sakamako mai kyau a fannin shafa fenti na kwalta na epoxy, "ya zama dole a haɗa abubuwan da ke sama don sarrafawa."
Mataki na 5: Dubawa da yarda
Ingancin shafa fenti na kwalta na epoxy ba wai kawai zai dogara ne akan shiri da sarrafa tsarin shafa ba, don ingancin fim ɗin shafa, muna buƙatar yin wasu gwaje-gwaje don duba.
Ana iya amfani da hanyar gwaji ta hanyar amfani da fim ɗin scraping, na'urar auna haske da sauran hanyoyi. A lokaci guda, muna buƙatar haɗa ainihin yanayin, tasirin shafi, tauri, da sauransu, don tabbatar da aikin fenti na kwalta na epoxy.
A takaice dai, fenti na kwalta na epoxy yana buƙatar a yi aiki da shi bisa wasu matakai da matakan kariya yayin amfani da shi, kuma yana buƙatar yin taka tsantsan da haƙuri yayin shirye-shiryen, haɗawa da shafa shi, kuma yana buƙatar yin wasu dubawa da karɓuwa bayan shafa shi don tabbatar da kyakkyawan aikin shafa shi.
Bayanin Samfura
| Launi | Fom ɗin Samfuri | Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Girman | Ƙarar girma /(Girman M/L/S) | Nauyi/gwangwani | OEM/ODM | Girman shiryawa/kwali na takarda | Ranar Isarwa |
| Launi na Jeri/ OEM | Ruwa mai ruwa | 500kg | Gwangwani M: Tsawo: 190mm, Diamita: 158mm, Gefen: 500mm,(0.28x 0.5x 0.195) Tankin murabba'i: Tsawo: 256mm, Tsawon: 169mm, Faɗi: 106mm,(0.28x 0.514x 0.26) L na iya: Tsawo: 370mm, Diamita: 282mm, Gefen: 853mm,(0.38x 0.853x 0.39) | Gwangwani M:0.0273 cubic mita Tankin murabba'i: 0.0374 cubic mita L na iya: 0.1264 cubic mita | 3.5kg / 20kg | musamman yarda | 355*355*210 | Kaya mai kaya: Kwanaki 3 ~ 7 na aiki Abu na musamman: Kwanakin aiki 7 ~ 20 |
Rufin Epoxy
Bayani
Karanta umarnin kafin a gina:
Kafin amfani, a juya fenti da maganin shafawa daidai gwargwado bayan an yi amfani da shi. A cikin awanni 8 kafin a yi amfani da shi;
A kiyaye tsarin ginin a bushe kuma a tsaftace shi, kuma an haramta yin hulɗa da ruwa, acid, alkali mai guba, da sauransu. Dole ne a rufe ganga mai marufi na maganin shafawa sosai bayan an yi fenti, don guje wa ƙonewa;
A lokacin gini da bushewa, danshin da ke tsakanin su bai kamata ya wuce kashi 85% ba.
Game da mu
Kamfaninmu koyaushe yana bin "kimiyya da fasaha, inganci da farko, gaskiya da riƙon amana, aiwatar da tsarin kula da inganci na duniya na ls0900l:.2000. Tsarin gudanar da ingancinmu mai tsauri, sabbin fasahohi, sabis mai inganci, ya samar da ingancin samfura, ya sami karɓuwa daga yawancin masu amfani. A matsayinmu na ƙwararru, masana'antar Sin mai ƙarfi, za mu iya samar da samfura ga abokan cinikin da ke son siya, idan kuna buƙatar fenti mai alamar acrylic road, da fatan za a tuntuɓe mu.








