shafi_banner

labarai

Yadda za a yi amfani da Organic silicon high-zazzabi resistant fenti?

Bayanin Samfura

Organic silicon high-zazzabi fenti, kuma aka sani da high-zazzabi fenti, zafi-resistant fenti, an raba zuwa Organic silicon da inorganic silicon high-zazzabi resistant fenti jerin. Fenti mai tsayin daka, kamar yadda sunan ke nunawa, wani nau'in fenti ne wanda zai iya jure yanayin iska mai zafi da sauran lalatawar matsakaici.

  • Babban zafin jiki a cikin masana'antar shafa shine gabaɗaya tsakanin 100 ° C da 800 ° C.
  • Ana buƙatar fenti don kula da ƙayyadaddun kaddarorin jiki a cikin yanayin da aka ambata a sama: babu kwasfa, babu blister, babu fashewa, babu foda, babu tsatsa, kuma a yarda ya sami ɗan canjin launi.

Aikace-aikacen samfur

A Organic silicon high-zazzabi resistant Paint ne yadu amfani a ciki da kuma waje ganuwar fashewa tanderu da zafi tsãwa murhu, bututun hayaki, flues, bushewa tashoshi, shaye bututu, high-zazzabi zafi gas bututu, dumama tanderu, zafi tsohon canji, kazalika da sauran wadanda ba karfe da kuma karfe saman for high-lalata anti-zazzabi kariya.

Organic silicon high-zazzabi resistant fenti

Alamun aiki

  • Hanyar gwajin nuna aikin
    Fitowar fim ɗin fenti: ƙare matte baki, farfajiya mai santsi. GBT1729
    Danko (kofuna 4 na shafi): S20-35. GBT1723 Lokacin bushewa
    Tebur-bushewa a 25°C, h <0.5, daidai da GB/T1728
    Matsakaici-wuya a 25°C, h <24
    Bushewa a 200 ° C, h <0.5
    Ƙarfin tasiri a cm50, daidai da GB/T1732
    Sassauci a mm, h <1, daidai da GB/T1731
    Matsayin mannewa, h <2, daidai da GB/T1720
    Mai sheki, Semi-mai sheki ko matte
    Juriya mai zafi (800 ° C, 24 hours): Rufin ya kasance cikakke, tare da ɗan canjin launi da aka yarda daidai da GB/T1735

Tsarin gine-gine

  • (1) Pre-jiyya: Dole ne a bi da saman ƙasa ta hanyar yashi don isa matakin Sa2.5;
  • (2) Goge saman kayan aikin tare da bakin ciki;
  • (3) Daidaita danko na sutura tare da ƙayyadaddun madaidaicin bakin ciki. Mafi ƙarancin da aka yi amfani da shi shine ƙayyadaddun, kuma adadin shine kusan: don fesa mara iska - kusan 5% (ta hanyar ɗaukar nauyi); don fesa iska - game da 15-20% (ta nauyin sutura); don gogewa - kusan 10-15% (ta nauyin kayan abu);
  • (4) Hanyar gini: Fashi mara iska, feshin iska ko gogewa. Lura: Matsakaicin zafin jiki yayin gini dole ne ya kasance sama da ma'aunin raɓa ta 3 ° C, amma bai fi 60 ° C ba;
  • (5) Maganin shafawa: Bayan an shafa, a dabi'ance za a warke a cikin daki sannan a yi amfani da shi ko a bushe a cikin daki a zafin jiki na 5 ° C na tsawon awanni 0.5-1.0, sannan a sanya shi a cikin tanda 180-200 ° C don yin burodi na tsawon awanni 0.5, a fitar da shi a sanyaya kafin amfani.

Sauran sigogi na ginin: Ƙarfafa - kusan 1.08g / cm3;
Bushewar fim ɗin bushe (gashi ɗaya) 25um; Rigar fim mai kauri 56um;
Filashin wuta - 27 ° C;
Adadin aikace-aikacen sutura - 120 g / m2;
Lokacin tazara na aikace-aikacen: 8-24 hours a 25 ° C ko ƙasa, 4-8 hours a 25 ° C ko sama
Lokacin ajiya mai rufi: watanni 6. Bayan wannan lokacin, ana iya amfani da shi idan ya wuce binciken kuma ya cancanta.

详情-02

Lokacin aikawa: Satumba-10-2025