Gabatarwar Samfuri
Robar da aka yi da chlorine foda ce fari ko rawaya da ake samu ta hanyar shafa chlorine a robar halitta ko ta roba. Ba ta da wari, ba ta da guba, kuma ba ta da ƙaiƙayi ga fatar ɗan adam.
- Yana da kyakkyawan mannewa, juriya ga lalata sinadarai, da kuma bushewar da sauri, da kuma hana ruwa shiga da kuma hana harshen wuta.
- Ana amfani da shi sosai don hana lalata tashoshin jiragen ruwa, jiragen ruwa, tsarin ƙarfe akan ruwa, tankunan mai, tankunan iskar gas, bututun mai, kayan aikin sinadarai da tsarin ƙarfe na masana'antu.
- Haka kuma ya dace da kariyar ado na saman siminti na bango, tafkuna da hanyoyin shiga ƙarƙashin ƙasa.
- Duk da haka, bai dace da amfani da shi a muhallin da ke hulɗa da sinadarai masu narkewa waɗanda suka samo asali daga benzene ba.
Aikace-aikacen Samfuri
- Don kariyar tsarin ƙarfe
Fentin roba mai sinadarin chlorine yana da juriyar ruwa mai kyau, juriyar yanayi da kuma juriyar sinadarai, kuma yana iya jure wa zaizayar ruwa, iskar oxygen, gishiri, acid, alkalis da sauran abubuwa yadda ya kamata. Saboda haka, sau da yawa ana amfani da shi don kare saman tsarin karfe daban-daban na bakin teku kamar jiragen ruwa, wuraren tashar jiragen ruwa, tsarin karfe na gadoji, kayan aikin sinadarai, kwantena, tankunan ajiyar mai, kabad na iskar gas busasshe, da sauransu. Yana ba da kariya mai ɗorewa ga tsarin karfe 134. Misali, a tashoshin jiragen ruwa, jiragen ruwa suna hulɗa da ruwan teku akai-akai kuma suna iya lalatawa. Yin amfani da fenti na roba mai sinadarin chlorine zai iya tsawaita rayuwar jiragen ruwa sosai. - Kariyar saman siminti
Ana iya amfani da shi a matsayin wani abu mai kariya a saman bangon siminti. Ga wasu gine-ginen siminti da ke cikin mawuyacin yanayi, kamar waɗanda ke cikin masana'antun sinadarai da wuraren tace najasa, fenti na roba mai sinadarin chlorine zai iya hana lalacewar siminti ta hanyar sinadarai da kuma ƙara ƙarfin tsarin siminti. - Aikace-aikacen Gida
A cikin gidaje, fenti na roba mai sinadarin chlorine yana da wasu amfani. Misali, bututun ruwa na ƙarƙashin ƙasa, waɗanda ke fuskantar yanayi mai danshi koyaushe, suna da saurin tsatsa da tsatsa. Shafa fenti na roba mai sinadarin chlorine na iya samar da kyakkyawan tasirin hana ruwa da kuma hana tsatsa. Bugu da ƙari, ga wasu ganuwar gida waɗanda ke cikin yanayi mai ɗan danshi, ana iya amfani da fenti na roba mai sinadarin chlorine don inganta halayen bangon na hana danshi. - Fentin roba mai sinadarin chlorine, saboda kyawun halayensa, ana amfani da shi sosai a fannoni daban-daban na masana'antu da gidaje. Yana iya kare saman abubuwa daban-daban yadda ya kamata kuma ya tsawaita tsawon lokacin aikinsa.
- Fentin roba mai sinadarin chlorine wani shafi ne na musamman da ke bushewa da sauri kuma baya buƙatar ƙarin sinadaran warkarwa. Yana da juriyar ruwa mai kyau, juriyar yanayi da kuma juriyar tsatsa. Ko dai yana fuskantar ci gaba da tasirin ruwan teku yayin tafiyar jiragen ruwa, iska da hasken rana na gadoji a waje, ko kuma yanayin sinadarai masu rikitarwa inda kayan aiki da kayan aikin petrochemical suke, fentin roba mai sinadarin chlorine zai iya samar da kariya mai inganci da kuma tsawaita rayuwar abubuwan da aka shafa yadda ya kamata.
- Fentin roba mai sinadarin chlorine wani shafi ne na musamman mai inganci wanda ke da bushewa cikin sauri, babu buƙatar maganin warkarwa, juriyar ruwa mai kyau, juriyar yanayi da juriyar tsatsa. Ya dace da buƙatun hana tsatsa na jiragen ruwa, gadoji da sauran gine-gine a cikin yanayi mai rikitarwa.
Game da mu
KamfaninmuKullum yana bin "kimiyya da fasaha, inganci da farko, gaskiya da riƙon amana, aiwatar da tsarin kula da inganci na duniya na ls0900l:.2000 cikin tsauraran matakai. Tsarin gudanarwa mai tsauri na fasaharmu, sabbin ayyuka masu inganci, samar da ingancin kayayyaki, ya sami karɓuwa daga yawancin masu amfani.A matsayin ƙwararren masana'antar Sin mai ƙarfi kuma mai inganci, za mu iya samar da samfura ga abokan cinikin da ke son siya, idan kuna buƙatar fenti, tuntuɓe mu.
Lokacin Saƙo: Oktoba-17-2025