shafi_kai_banner

Mafita

Katangar epoxy mai ruwa

Tsarin aikace-aikacen bene na epoxy mai tushen ruwa

  • Katangar epoxy mai ruwa ta dace da nau'ikan ƙasa masu danshi, layin da aka yi amfani da shi, ba shi da iyaka, kamar ginshiki, gareji, da sauransu.
  • Duk nau'ikan masana'antu, rumbunan ajiya, bene na ƙasa ba tare da filin ajiye motoci na ƙarƙashin ƙasa mai jure danshi ba, da sauran lokutan danshi mai yawa

Siffofin samfurin bene na epoxy mai tushen ruwa

  • Katangar epoxy mai ruwa tana da tsarin tushen ruwa gaba ɗaya, lafiyar muhalli, mai sauƙin tsaftacewa da gogewa, juriya ga micro-acid da alkali, mildew, da kuma maganin ƙwayoyin cuta masu kyau.
  • Tsarin da ba ya shiga cikin ruwa, da kuma juriya ga gina tururin ruwa a ƙarƙashin ƙasa abu ne mai sauƙi, kuma yana da sauƙin hana ƙura.
  • Rufi mai tauri, mai jure lalacewa, ya dace da matsakaicin kaya.
  • Ƙarawa ta musamman a fenti mai haske da aka yi da ruwa, ƙarfafa taurin saman, ƙarfin ɓoyewa mai kyau.
  • Mai laushi mai sheƙi, kyakkyawa kuma mai haske.

Tsarin gina bene na epoxy mai tushen ruwa

  • Gina bene don cikakken niƙa, gyarawa, cire ƙura.
  • A shafa kayan primer ɗin da abin nadi ko trowel.
  • A shafa kayan da aka gyara a saman firam ɗin, a jira murfin tsakiya ya yi ƙarfi, yashi da ƙura.
  • A shafa epoxy putty mai ruwa.

Fihirisar fasaha ta bene na epoxy na ruwa

Gwaji abu Naúrar Mai nuna alama
Lokacin bushewa Busarwa ta saman (25℃) h ≤3
Lokacin bushewa (25℃) d ≤3
Mahaɗan halitta masu canzawa (VOC) g/L ≤10
Juriyar ƙazanta (750g/500r) 9 ≤0.04
mannewa aji ≤2
Taurin fensir H ≥2
Juriyar Ruwa awanni 48 Babu wani rashin lafiya
Juriyar Alkali (10% NaOH) awanni 48 Babu wani rashin lafiya