Paintin bushewa mai sauri na alkyd na duniya
Bayanin Samfurin
Ana amfani da alkyd enamel musamman don tsarin ƙarfe, tankin ajiya, abin hawa, da kuma rufin saman bututun mai. Yana da kyawawan halaye na injiniya iri ɗaya, kuma yana da juriya ga yanayi a waje.
Fentin enamel na alkyd na duniya yana da kyakkyawan sheƙi da ƙarfin injiniya, bushewar yanayi a zafin ɗaki, fim ɗin fenti mai ƙarfi, mannewa mai kyau da juriya ga yanayi a waje...... Ana shafa fentin enamel na alkyd a kan ƙarfe, tsarin ƙarfe, yana bushewa da sauri. Launukan murfin enamel na alkyd sune rawaya, fari, kore, ja kuma an keɓance su... Kayan an shafa shi kuma siffar ruwa ne. Girman marufi na fenti shine 4kg-20kg. Halayensa sune mannewa mai ƙarfi da sauƙin gini.
Ana iya fentin alkyd enamel a cikin kowane nau'in tsarin ƙarfe, injiniyan gadoji, injiniyan teku, tashoshin tashar jiragen ruwa, bututun mai, gini, sinadarai na petrochemical, injiniyan birni, tankunan ajiya, jigilar jirgin ƙasa, motocin aiki, wuraren samar da wutar lantarki, masu canza wutar lantarki, kabad na rarrabawa, kayan aikin injiniya da sauran rigakafin tsatsa mai ƙarfi.
Kyakkyawan juriya ga tsatsa
Kayataccen rufin fenti yana da kyau, wanda zai iya hana shigar ruwa da zaizayar ƙasa yadda ya kamata.
Mannewa mai ƙarfi
Babban taurin fim ɗin fenti.
Bayanin Samfura
| Launi | Fom ɗin Samfuri | Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Girman | Ƙarar girma /(Girman M/L/S) | Nauyi/gwangwani | OEM/ODM | Girman shiryawa/kwali na takarda | Ranar Isarwa |
| Launi na Jeri/ OEM | Ruwa mai ruwa | 500kg | Gwangwani M: Tsawo: 190mm, Diamita: 158mm, Gefen: 500mm,(0.28x 0.5x 0.195) Tankin murabba'i: Tsawo: 256mm, Tsawon: 169mm, Faɗi: 106mm,(0.28x 0.514x 0.26) L na iya: Tsawo: 370mm, Diamita: 282mm, Gefen: 853mm,(0.38x 0.853x 0.39) | Gwangwani M:0.0273 cubic mita Tankin murabba'i: 0.0374 cubic mita L na iya: 0.1264 cubic mita | 3.5kg / 20kg | musamman yarda | 355*355*210 | kayan da aka tara: Kwanaki 3 ~ 7 na aiki abu na musamman: Kwanakin aiki 7 ~ 20 |
Busarwa da sauri
Busar da sauri, a busar da tebur na tsawon awanni 2, a yi aiki na tsawon awanni 24.
Ana iya keɓance fim ɗin fenti
Fim mai santsi, mai sheki mai yawa, zaɓi mai launuka iri-iri.
Babban Abun Ciki
Nau'o'in alkyd enamel daban-daban waɗanda aka haɗa da resin alkyd, busasshen wakili, pigment, solvent, da sauransu.
Babban halaye
Launin fenti mai haske, mai haske mai tauri, bushewa da sauri, da sauransu.
Babban Aikace-aikacen
Ya dace da kariya da kuma ado na saman kayayyakin ƙarfe da itace.
Fihirisar fasaha
Aiki: Fihirisa
Yanayin Kwantena: Babu wani ƙulli mai tauri a cikin haɗawar, kuma yana cikin yanayi daidai gwargwado
Tsarin Ginawa: Fesa ba tare da sito biyu ba
Lokacin bushewa, h
Tushen saman ≤ 10
Yi aiki tukuru ≤ 18
Launin fenti da kamanninsa: Daidai da mizanin da kuma launinsa, santsi da santsi.
Lokacin fitarwa (Kofi 6), S ≥ 35
Fineness um ≤ 20
Ƙarfin rufewa, g/m
Fari ≤ 120
Ja, rawaya ≤150
Kore ≤65
Shuɗi ≤85
Baƙi ≤ 45
Abubuwa marasa canzawa, %
Ja mai launin shuɗi, shuɗi ≥ 42
Sauran launuka ≥ 50
Mai sheƙi madubi (digiri 60) ≥ 85
Juriyar lanƙwasawa (digiri 120±3)
bayan awa 1 na dumama), mm ≤ 3
Bayani dalla-dalla
| Juriyar ruwa (an nutsar da shi cikin ruwa na matakin GB66 82 na 3). | h 8. babu kumfa, babu tsagewa, babu barewa. An yarda da ɗan fari kaɗan. Yawan riƙe sheƙi bai gaza kashi 80% ba bayan nutsewa. |
| Mai juriya ga mai mai canzawa wanda aka narkar da shi a cikin ruwan da ke narkewa daidai da SH 0004, masana'antar roba). | h 6, babu kumfa, babu tsagewa. babu barewa, ba da damar ɗan rasa haske |
| Juriyar yanayi (an auna bayan watanni 12 na fallasa ga muhalli a Guangzhou) | Canza launin bai wuce maki 4 ba, narkakken launi bai wuce maki 3 ba, kuma tsagewar ba ta wuce maki 2 ba |
| Daidaiton ajiya. Ma'auni | |
| Ƙwai (awa 24) | Ba kasa da 10 ba |
| Sauƙin daidaitawa (50 ± 2digiri, 30d) | Ba kasa da 6 ba |
| Maganin phthalic anhydride mai narkewa, % | Ba kasa da 20 ba |
Nassoshin gini
1. Fesa goge mai feshi.
2. Kafin amfani, za a tsaftace substrate ɗin, babu mai, babu ƙura.
3. Ana iya amfani da ginin don daidaita danko na mai narkewa.
4. Kula da tsaro kuma ka guji gobara.






